ราคา 1850000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 34.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54411.76 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ pradya place ratchadahuai khwang | ปรัชญา เพลส รัชดาหัวยขวาง

มิกซ์ มิกซ์
0887570894
2015-10-15 16:39:32.0
เลขที่ประกาศ: 175246
รายละเอียดเพิ่มเติม
รหัส1949 ขายปรัชญา เพลส 2 รัชดา ห้วยขวาง Pradya Place Ratchada-Huai Khwang แบบ 1 นอน 34 ตรม ชั้น 7 ทิศตะวันออก ใกล้ mrt สุทธิสาร และห้วยขวางประมาณ 1 กิโล เดินทางออก รัชดา ลาดพร้าว เหม๋งจายได้สะดวกสบาย ที่อยู่ รัชดา ซอย 18 ซอย 20 มิถุนาแยก 11 ห้วยขวาง กทม ใกล้ตึกเมืองไทย อายุ คอนโด 3 ปี มีแอร์ เครื่องทำน้ำอุ่น ผ้าม่าน ขาย 1.85 ลบ ค่าโอนคนละครี่ง ติดต่อ มิกซ์ โทร 0887570894,086-472-0036 line:@mixthaihome รับฝากขาย ฝากเช่า บ้าน คอนโด, One bed room for sale at Pradya place phase 2 Ratchada-Huai Khwang Size 34 sqm unfurnished sale 1.85 MB Transfer 50:50 Contract Mix Tel 088-757-0894,086-472-0036 Line:@mixthaihome
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนรัชดา ซอย20มิถุนา
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
224.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
75 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
pradya place ratchadahuai khwang | ปรัชญา เพลส รัชดาหัวยขวาง

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 75

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 2 แบบ

แบบ Studio
29.80 sqm.
แบบ 1 Bedroom
40.97 sqm.

แบบ Studio

29.80
1190000.00

แบบ 1 Bedroom

40.97
1620000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 29 ประกาศ

ขายคอนโดปรัชญาเพลส, คอนโดใกล้ MRT ห้วยขวาง - คอนโด ขาย